Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

.... แอร์ มาแว้วว ว วว .. ค่ะ *--*++ . ฮาวทู ผ้าพันคอ แบบสอด ค่ะ

สวัสดีค่ะ เพื่อนๆ

มีเพื่อนๆ หลังไมล์ มาขอ  ฮาวทู   ผ้าพันคอ แบบสอด น๊ะค๊ะ  

หลายท่านบอกพักอยู่ต่างจังหวัด ค่ะ

จริงแล้ว ผ้าผืนนี้ แอร์ ไปศึกษา ที่ห้างตั้ง นะค๊ะ

แอร์ก็คิอยู่ จะทำยังไงถึงจะ สื่อสารไห้เพื่อน เข้าใจได้

แอร์ ขอออกตัวก่องนะค่ะไม่เก่ง ค่ะ  

เพื่อนท่านใด  ไม่เข้าใจตรงไหน หลังมือ ได้ นะค่ะ  อุอุ

แก้ไขเมื่อ 07 ต.ค. 50 17:18:19

จากคุณ : ขวัญใจ - [ วันเกิด PANTIP.COM 17:17:10 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom