Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

[* ครอบครัวตัวอ้วน *] ตอนหม่อมแม้มมีน้ำยา ภาค 2

สวัสดีครับพี่ป้าน้าอา หม่อมแม้มมาอีกแล้วครับ คราวนี้หม่อมแม้มมีข่าวดี ปนไม่ดีมาฝากกันครับ

เอาสั้นๆ นะครับ เดี๋ยวป้าๆ ที่อายุเยอะๆ อย่างป้าแดงจะตาลายเป็นลมไปเสียก่อน

เรื่องของเรื่องคือ น้องมุกมุกเธอออกลูกมาอีกแล้วครับ ท่ามกลางความฉงนของหม่ามี้ เพราะตั้งแต่ที่น้องมุกคลอดคราวที่แล้ว หม่ามี้ให้ผมเจอน้องมุกแค่ 2 ครั้ง ครั้งละไม่ถึง 5 นาที แถมยังอยู่ในสายตาของหม่ามี้ตลอดเวลา โธ่ หม่ามี้หน่ะตาก็ไม่ค่อยดี ก็อย่างว่าหน่ะครับ ย่อมไม่ทันกามนิตหนุ่มอย่างผม

น้องมุกออกลูกมา 4 ตัวครับ แต่ว่าคุณตากะหม่ามี้มาเห็นช้าไปหน่อย ก็เลยเหลืออยู่หน่อเดียวครับ

ลูกโผม ลูกโผม

จากคุณ : แม่หมีตัวอ้วน - [ 8 ต.ค. 50 20:07:05 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom