Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

_/\_ สาธุ... แจ้งที่อยู่สำหรับส่งหมวกไปถวายพระภาคเหนือค่ะ

ที่อยู่สำหรับ เพื่อนๆ ที่มีจุดประสงค์ ให้นำไปถวายพระ ในวันป่า  หรือวันที่ค่อนข้างทุรกันดาน  ในภาคเหนือค่ะ

ปีที่แล้ว  น้องจอยลี่  เป็นคนอาสาหอบจาก กทม. ไปฝากคุณแม่และญาติ  ตระเวณนำไปถวายพระ ตามวัดต่างๆ แถวๆ เชียงใหม่ และจังหวัดใกล้เคียง

ไหนๆ ค่าส่งพัสดุก็เท่ากัน  ปี่นี้เลย เอาที่อยู่บ้านน้องจอยมาบอกกล่าวเพื่อนๆ ซะเลยค่ะ

จ่าหน้าส่งถึง  คุณอุไล  กิติพูน
                      68 หมู่ 8  ต.สันมหาพน
                      อำเภอ แม่แตง  จ.เชียงใหม่
                      50150

จะเขียนไว้ที่กล่องหน่อยก็ดีนะคะว่าหมวกถักฝากถวายพระ

ส่วนเพื่อนๆ คนไหนที่อยุ่ตจว. หรือว่ามีแผนเดินทาง แล้วอยากอาสา  นำหมวกไปถวายพระให้  ก็เข้ามาโพสท์ได้เลยนะคะ   ตามสบายค่ะ  ถือว่าเราได้ทำบุญร่วมกันค่ะ

เคยเห็นคุณ login  โอเลี้ยงดำเคยมาโพสท์ไว้เหมือนกัน  แต่ว่าหาไม่เจอในคลังกระทู้เก่าค่ะ

จากคุณ : ฮิปโปวดี - [ 11 ต.ค. 50 15:46:14 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom