Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

++++++++++ เรือนกล้วยไม้พันทิป 2/50 ++++++++++

มีทติ้ง 2/50 ก็ผ่านไปเรียบร้อยแล้วนะครับ

เป็นมีทติ้งที่โหดที่สุดที่ผมได้ไป ดูกล้วยไม้ ลุยฝนไปด้วย เปียกกันไปตามๆกัน
    ถามหลายๆท่านว่าลุยต่อไปไหม หรือจะกลับ ปรากฏว่าทุกคนบอกว่าลุยต่อทั้งนั้น

งานครั้งนี้จะสำเร็จลงไปไม่ได้เลยถ้าไม่ได้ความร่วมมือจากเพื่อนๆสมาชิก และทีมงาน

ขอบคุณ พี่ตุ๋ย
    ขอบคุณ คุณไกรฤทธิ์
    ขอบคุณ คุณสุวรรณ
    ที่กรุณาเปิดสวนให้เราได้เข้าไปเที่ยว และยังได้นำกล้วยไม้มาแจกพวกเราอีก

ขอบคุณ คุณ ชมพู่สามพราน และคุณ inuyacha ที่คอยดูแลประสานงานกับสวนให้
    ขอบคุณ คุณ 180/kg ที่ดูแลเรื่องอาหารการกินให้เรา
    ขอบคุณ คุณ Sippawit  ที่ออกแบบบัตรป้ายชื่อ
    ขอบคุณ คุณ เสือจุ่นที่จัดหารถมาให้เรา
    ขอบคุณ คุณ พีแพท47
            คุณ nui-p
            คุณ หมอกฝน
                 คุณ ผู้หลงใหล_2529
                 คุณ Bp_Ps_29
    ที่มอบกล้วยไม้มาให้แจกจำนวนหนึ่ง
    ขอบคุณเพื่อนๆท่านอื่นๆที่มาช่วยงานครั้งนี้อีกนะครับอาจจะไม่ได้เอ่ยนาม

ที่สำคัญ ต้องขอขอบคุณสมาชิกทุกๆท่าน ที่ทำให้เกิดงานนี้ขึ้นได้ครับ ขอบคุณครับ

จากคุณ : ปุ้ม ครับ - [ 15 ต.ค. 50 18:16:54 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom