Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

[หมวยเล็ก] : ตอน "วิธีทำยาลูกกลอนตรากระต่าย" (หลังห่างหายไปนาน)

สวัสดีค่ะ พ่อแม่พี่น้อง หมวยเล็กหายหน้าหายตาไปนาน คงจะยังจำกันได้นะคะ ^____^ ตอนนี้ขนของหมวยเล็กเริ่มยาวฟูนุ่มต้อนรับฤดูหนาวแล้วค่ะ เร่เข้ามา เร่เข้ามา (ทำอะไรอ่ะลูกชั้น...)

เนื่องจากช่วงนี้สิ้นเดือนก็เหมือนสิ้นใจ เห็นม่ะม๊าบ่นให้ฟังบ่อยๆ ว่า

"ลูกต้องกินหญ้าเข้าไปเยอะๆ นะจ๊ะ เพราะหญ้าอุดมไปด้วยสารอาหารและประโยชน์นานัปการต่อตัวนู๋"

...เอ่อ...จริงๆ แล้ว ม่ะม๊าของนู๋งกค่ะ จริงๆ นะ (ผัวะ!!!... อย่าไปสนใจค่ะ แค่เสียงในฟิล์ม)

วันนี้ หมวยเล็กมานำเสนอวิธีแก้จนช่วงสิ้นเดือน นั่นคือ "วิธีทำยาลูกกลอนตรากระต่าย" ค่ะ ^o^ เอ้าเร่เข้ามา เร่เข้ามา...

จากคุณ : กระต่ายน้อยแดนเถื่อน - [ 30 ต.ค. 50 13:52:51 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom