CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

+*+*+*+มาโหวตสีเสื้อบ้านโพรงกระต่ายกันค่ะ+*+*+*+

สีดำ (27 คน)
      สีขาว (9 คน)
      สีเหลือง (4 คน)
      สีแดง (2 คน)
      สีน้ำเงิน (1 คน)
      สีฟ้า (26 คน)
      สีน้ำตาล (4 คน)
      สีเทา (4 คน)
      สีชมพู (23 คน)
      สีรุ้งหรือสีอื่นๆ(พี่เปิ้ลขอมาค่ะ)^^ (0 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 100 คน

27.00%
     9.00%
     4.00%
     2.00%
     1.00%
     26.00%
     4.00%
     4.00%
     23.00%
     0.00%

ตามคำขอของพี่นันค่ะ ^^ (ของเดียร์เองด้วย) เรื่องแบบเสื้ออาจจะต้องรอให้ผู้มีศิลปะในหัวใจมาช่วยกันออกแบบก่อน งั้นเรื่องสีเสื้อที่เลือกง่ายๆเรามาโหวตกันก่อนดีกว่านะคะ สำหรับสีเสื้อนั้นถ้าโหวตเสร็จ อยากให้มาคอมเมนท์ด้วยค่ะว่าอยากได้สีอ่อนหรือเข้ม เช่นอยากได้สีฟ้าอ่อนๆ หรือสีฟ้าเข้มๆ หรือถ้าต้องการสีอื่นๆ ก็มาบอกด้วยนะคะว่าต้องการสีอะไรเพิ่มเติม

+++++ ปิดรับผลโหวตและประกาศสีที่ได้รับเลือกวันอังคารนะคะ ^^ +++++

แก้ไขเมื่อ 02 พ.ย. 50 21:13:57

จากคุณ : เจ้าหญิงของเฟิร์ส - [ 31 ต.ค. 50 13:28:27 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com