Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ปวดหัวเรื่องจักรเย็บผ้า ซื้อดีไม่ซื้อดี

คือว่าเรามีงบไม่เกินหมื่น 7-8พันก็สุดๆแล้ว 9 พันก็ได้
    เราเล็งจักรไว้2 ยี่ห้อคือ จาโนเมกะเอลน่า เพราะห้างเซ็นฯแถวบ้านมันมีสองยี่ห้อเองอะ
    แนะนำห้าง ที มอลล์ ก็ได้นะคะ อันไหนดีกว่ากันเนี่ย เราปวดหัวจริงๆเลย
    คนงบน้อยค่ะ
    เพราะแม่ขาไม่ดีแล้วด้วย เราก็อยากได้จักรไฟฟ้าอยู่ ของเก่าจักรถีบค่ะ
    เราก็อยากได้จักรเย็บผ้ายืดกะยีนส์ได้ด้วยค่ะ
    เราก็ค้นหาเรื่องจักรที่เขามาโพสไว้แล้วเราก็ปวดเฮดเอง ตัดสินใจไม่ถูกเลย
    เราก็คิดอยู่ว่าซื้อปีหน้าเค้าจะเซลส์ไหมหนอ เพราะศก.ปีหน้าเห็นพูดๆๆกันว่าไม่ดี เค้าคงลดหน้า(คิดเข้าข้างตัวเองไว้ก่อน)
    หรือจะซื้อปีนี้ดี ปลายปีแล้วคงมีเซลส์น่า หรือว่าปีหน้าจะถูกกว่านะ....

จากคุณ : quilt - [ 12 ธ.ค. 50 21:09:24 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom