Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

เอาผลงานมาอวด+แจกโปรแกรมทำ animation ง่ายๆค่ะ

จากกระทู้ไหนก้อไม่รู้  ที่พี่หนึ่งเอาโปรแกรม ทำภาพสวยๆมาแจก

เดียร์เพิ่งจะได้มีเวลา (โดดเรียน) มาเล่น โปรแกรมนี้ ให้ครบทุกเครื่องมือค่ะ

แล้วก้อเพิ่งได้ความรู้เรื่องการใช้กล้องมาเพิ่มด้วย

วันนี้ ร้อนวิชา ก้อเลย ได้ออกมาเป็นรูปพวกนี้ล่ะค่ะ  อิอิ

โปรแกรมพี่หนึ่ง ดีมากๆเลยค่ะ  เดียร์ได้รูปละตินหล่อ เทห์ มาดเข้ม มาหลายรูปเลย

ก้อเลยเอารูปที่ทำ มาอวดกันค่ะ  ใครที่ลองเล่นแล้วทำรูปมาแบ่งกันดูบ้างนะคะ  เผื่อจะได้ เป็นไอเดีย(ลอก) ไปแต่งเพิ่มอีกบ้างง่ะ

แก้ไขเมื่อ 23 ม.ค. 51 16:10:33

จากคุณ : deer_do_la - [ 23 ม.ค. 51 15:53:35 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom