Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

เชิญพ่อแม่พี่น้อง ร่วมประกวด สโลแกน เฟินคลับ

สวัสดีครับ สมาชิกคลับ

ขอเชิญชาวคลับ ส่งข้อความ "สารจากสมาชิกคลับ" แนะนำคลับของตน จำกัดความยาวไม่เกิน 3 บรรทัด

เพื่อจะได้นำไปแปะ ที่นี่ครับ http://www.pantipmember.com/

และจะนำขึ้นที่กล่องดำด้วย

สมาชิกหนึ่งท่านส่งได้ไม่เกินสามข้อความนะครับ ขอให้โพสต์ลงในความเห็นเดียวกันเลย ถ้าส่งไปแล้วจะเพิ่ม ก็ขอให้แก้ไขข้อความเอาครับ

เปิดรับตั้งแต่บัดนี้ จนถึง วันศุกร์ ที่ 1 กุมภาพันธ์ นับเวลาเที่ยงคืนของพันทิบ เป็นการปิดรับ และจะมีการโหวตเลือกสโลแกนถูกใจใช่เลย...

ผู้ชนะเลิศ จะได้รับ รางวัลเล็กๆเป็นชายผ้าสีดาอัลซิคอเน ต้นเล็กๆ ครับ

จากคุณ : buaravong - [ 29 ม.ค. 51 03:54:00 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom