Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

เก็บภาพจากงานประกวดกล้วยไม้ที่ BFC เมื่อเสาร์ที่แล้ว (9) มาฝากครับ

สวัสดีครับ วันนี้มีภาพจากงานประกวดกล้วยไม้ที่ BFC เมื่อเสาร์ที่แล้ว (9) มาฝากครับ
    ตั้งใจพาแม่ไปชมงาน แต่ไปถึงแม่ไม่ค่อยประทับใจเท่าไหร่ เพราะที่สวยๆก็ได้แต่ดู ซื้อไม่ได้
    หุ หุ ก็เลยอยู่ไม่นานเท่าไหร่ครับ อีกอย่าง วันนั้นช่วงที่ผมไปลมแรงมาก เลยทำให้ไม่ได้ถ่ายภาพ
    แถวท้ายๆมาเลย และแถบของรองเท้านารีก็ไม่ได้เก็บภาพมาเช่นกันครับ เพราะแวะเข้าไป
    แค่แป๊บเดียว เลยไม่ทันได้ดูการประกวดเลยครับ

เอาเป็นว่า ดูภาพกันเลยดีกว่าครับ มาน้อย แต่ดีกว่าไม่มานะครับ ^_'

จากคุณ : ST.Exsodus - [ 15 ก.พ. 51 21:25:58 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom