Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ขอคำแนะนำค่ะ

ขอถามทุกท่านหน่อยค่ะ

แนะนำก่อนน่ะ

ลูกที่บ้านชื่อ "ถุงเงิน" อายุ6เดือน 6 วัน กี่ชม.ก็ไม่รุ

ปัญหามีอยู่ว่า ถุงเงิน ปัสสาวะไม่เป็นที่เป็นทางเลย พยายามหัดตั้งแต่เค้าเกิด จนโตปัจจุน ก็ยังเป็นเหมือนเดิม ใครมีวิธีแนะนำใหม่ๆบ้างไม๊ค่ะ วิธีเก่าๆใช้ไม่ได้แล้วอ่ะค่ะ ปัญหาใหญ่ที่สุดเลย

ฝากถามพี่แดงด้วยน่ะว่าเลี้ยง บุญหล่น ยังไงทำไมถึงอ้วนปุกลุกจริงๆ อยากให้ ถุงเงิน อ้วนบ้าง แต่เค้าเลือกกินอาหารอยากแรงขอวิธีแนะนำเรื่องนี้ด้วยค่ะ

กราบขอบพระคุณงามๆ

จากคุณ : vittokung - [ 22 ก.พ. 51 23:29:22 A:124.120.19.137 X: ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom