Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

[กระทู้ขี้สงสัย]-->#o-o-oแบบนี้เค้าเรียกว่าอะไรคะo-o-o#

อึพวงองุ่น หญิงเข้าจัยนะคะ ว่าคือ อึก้อเล็กๆ ติดๆกันเป็นพวงองุ่น มีสารอาหาร เหมาะที่กระต่ายจะทานเข้าไปอีก

แต่ไอ้มู๋ฟลุ๊กเดี่ยวนี้อึกแปลกๆ ค่ะ ลักษณะอึที่ออกมาคล้ายอึพวงองุ่นคือนิ่มๆ ถ้ามันแตก มันจะเละๆ เหม๊นๆ

แต่มันก้อนใหญ่กว่าอึพวงองุ่นได้ค่ะ ขนาดพอๆกะเหรียญ 5 บาทแน่ะ อาจถามพี่ๆ เพื่อนๆ ว่า อึแบบนี้เค้าเรียกว่าอึอะไรคะ แล้วมันเป็นอันตรายไหมอ่ะ

อึแบบนี้เวลาหญิงไปเช็ดออก หรือแฟนหญิงล้างกรงเค้า เค้าจะอึแบบนี้ออกมาอีก เหมือนเป็นอึแสดงความเป็นเจ้าของอะค่ะ ไปเช็ดของเค้าออก เค้าก้อจะอึกออกมาอีก หลังเลยทิ้งไว้ให้ก้อน สองก้อนค่ะ เดี๋ยวเค้าจะไม่พอจัย

ปล. ภาพอาจไม่ชัดเจนนคะ รีบถ่าย เพราะไอ้เจ้าของอึ ชักโวยวายแล้ว ><

จากคุณ : yInG~na - [ 7 มี.ค. 51 10:29:48 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom