Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

~ ~ ~ Review Sewing room & Workspace มาแง้มประตูแอบดูห้องเย็บผ้า ของสาวๆกันค่ะ (ภาค 2) ~ ~ ~

ตื่นแล้วค่ะ ไม่ได้เพิ่งตื่นๆนานแล้วค่ะ ไปปฎิบัติภารกิจประจำวันอาทิตย์มา

อย่างว่าแหล่ะค่ะ ลูกเยอะงานแยะ อาศัยช่วงเด็กๆหลับกันตอนบ่ายให้คุณชายนั่งเฝ้า อิอิ

หวังว่าคงจะเป็นประโยชน์ให้สาวๆได้บ้างนะคะ บางทีของที่เรามองข้ามไป ก็เอามาใช้ให้เกิดประโยชน์ได้ดีค่ะ

แถมราคาถูกด้วย อย่างพวกตะกร้า กระบุง กระจาด ที่บ้านเคยซื้อมาใบละ 20 เองซื้อหลายๆใบเค้าก็ลดให้อ่ะค่ะ ใจดีจัง ขวดโหล ขวดเเก้วถ้าเอามาใช้ใส่กระดุมสีๆจัดเรียงก็ดูน่ารักดีค่ะ เป็นระเบียบขึ้นด้วย

หมู่นี้กระทู้รันเร็วมากๆใครไม่ได้ชมภาคแรกจิ้มได้ที่นี่ค่ะ http://www.pantip.com/cafe/jatujak/topic/J6426489/J6426489.html#91

ขอตั้งอีกกระทู้นะคะรูปเยอะกลัวจะโหลดนานค่ะ ต่อๆภาค 2 ค่ะ

แก้ไขเมื่อ 16 มี.ค. 51 13:39:08

จากคุณ : eurasia - [ 16 มี.ค. 51 13:31:29 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom