Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

# # # # # # # # # # มารายงานความคืบหน้าของการสาธิตการทำสบู่ค่ะ # # # # # # # # # #

วันนี้มารายงานเรื่องการสาธิตการทำสบู่ โดยคุณศักดิ์ชัยฯ ค่ะ

เดิมที่คุณศักดิ์ชัยเคยเสนอว่าจะมีการทำพิมพ์สบู่เป็นรูปหัวใจให้
    โดยที่สมาชิกต้องรวมตัวแล้วจึงจะทำให้เป็นกรณีพิเศษนั้น

มาข่าวฝากมาว่า เพื่อนไม่มีเวลาทำให้ค่ะ เพราะต้องเดินทางไปต่างประเทศบ่อยมาก

เป็นอันว่าเราจะยกเลิกการสั่งพิมพ์สบู่ทั้งหมดนะคะ

แต่..เบสต่างๆ ที่สั่งไว้นั้น ยังคงมีตามเดิม เพราะคุณศักดิ์ชัยเป็นคนทำเอง

มีสมาชิกที่ส่งเงินไปให้ป้าแอ๊ดแล้ว 4-5 ท่าน ก็ให้รับเงินค่าพิมพ์คืน ในวันที่เราสาธิตกัน

คือ วันอาทิตย์ที่ 18 พฤษภาคม  เวลา ตั้งแต่ 10.00 น. เป็นต้นไป
    ณ ใต้หอพักร่วมสร้าง  ริมคลองประปา  ประชานิเวศน์ นะคะ

และย้ำอีกครั้ง ไม่ต้องส่งเงินไปให้ป้าแอ๊ดอีก  เอาไปให้ในวันสาธิตเลยค่ะ

ผู้ที่ได้ส่งเงินไปให้ป้าแอ๊ดแล้วคือ
    1. คุณหมอหยิบหย่ง   ส่งไป 1,455 บาท (ค่าพิมพ์ 10 ชิ้น - 1,000 บาท)
    2.คุณเต้าเจี้ยว -  ค่าเรียน 100 บาท
    3.คุณไอวี่ ส่งไป 1,590 บาท (ค่าพิมพ์ 10 ชิ้น-1,000 บาท)
    4.คุณ Soulfighter  ส่งไป 435 บาท (ไม่ได้สั่งพิมพ์)
    5.คุณม่าม้าเยาว์  ส่งไป 1,435  บาท  (ค่าพิมพ์ 10 ชิ้น -1,000 บาท)
    6.คุณ Bbank  ส่งไป 2,235  บาท (ค่าพิมพ์ 10 ชิ้น - 1,000 บาท)  2 ท่าน

เงินทั้งหมดอยู่ที่ป้าแอ๊ดแล้วนะคะ
    วันที่สาธิต ป้าแอ๊ดจะคืนค่าพิมพ์ให้ ส่วนค่าใช้จ่ายอื่นๆ  ให้คุณศักดิ์ชัยค่ะ

จะแจกแจงเรื่องเงิน 100 บาท ที่เก็บเป็นค่าเรียน เราแบ่งเป็น 3 ส่วนคือ
    1. ช่วยค่าสถานที่
    2. ช่วยค่ารถคุณศักดิ์ชัย
    3. ค่าอาหารว่างผู้ที่มาสาธิต คนละ 1 ชุด

ใครมีข้อข้องใจอะไรตรงไหน มาทิ้งคำถามไว้นะคะ

แล้วป้าแอ๊ดกับคุณศักดิ์ชัย จะมาตอบคำถามให้ค่ะ

กระดิ่ง

แก้ไข เงินคุณBbank เพิ่มอีก 100 บาทให้เพื่อนค่ะ

แก้ไขเมื่อ 29 เม.ย. 51 00:17:14

แก้ไขเมื่อ 24 เม.ย. 51 17:01:54

จากคุณ : addsiripun - [ 24 เม.ย. 51 13:18:21 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom