Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

........ .แอร์ โชว์ ค่ะ . .. ฝนหนาว สาวถักไหมพรม ... !! ครึ่งวลกลม เอร์ชัน two....

สวัสดีค่ะ เพื่อนๆ ทุกท่าน

ระยะนี้  ฝนตกทุกวันเลย..  น๊ะค่ะ

อากาศก็เย็นๆ  เป็นใจในการหยิบไหมพรมขึ้นมาถักมาก  ค่ะ  อิอิ

เพื่อน ค่ะ อย่าปล่อยไห้ไหมพรม ของเพื่อนๆ

นอนเหงาอยู่ในคอนโด (กล่องเก็บของ)  นานนะค่ะ

เพื่อนๆหันไป ส่งยิ้มไห้ไหมพรมสักนิด น๊ะค๊ะ

อ๊ะ...  เพื่อนๆ จะ รู้สึกว่าเริ่ม  ..  อบอุ่นค่ะ    คิคิ ......

วันนี้ แอร์ โชว์  เวอร์ชัน เดิม  ค่ะ   .แต่.... !!

ออกแนว สดใส สดใส  จะว่าไป.................

ผ้าทรง แบบนี้ พออยู่บนไหล่นิ ...     งาม ..  จริงๆน๊ะค๊ะ

((((((((((  แอร์มะได้โม้ น๊ะค๊ะ )))))))

ถักง่าย แบบอยู่ ในบ๊อก แอร์ นะค่ะ

http://www.bloggang.com/viewdiary.php?id=airair2000&group=17

แก้ไขเมื่อ 30 เม.ย. 51 08:33:57

แก้ไขเมื่อ 30 เม.ย. 51 08:29:23

จากคุณ : ขวัญใจ - [ 30 เม.ย. 51 08:28:48 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom