Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

........ .แอร์ โชว์ ค่ะ . .. ฝนหนาว สาวถักไหมพรม ... !! ครึ่งวงกลม เวอร์ชัน .. ทรี

สวัสดีค่ะเพื่อนๆ

วันนี้ ...  แอร์ โชว์  มา อีก แว้วววววว............  อุอุ

เพื่อนๆ หลายๆท่าน คง สงสัย...  

นู๋แอร์  ขยันโชว์ จัง  หุหุ  ..

ระยะนี้งานประจำน้อย  เลย มีเวลา มาถักโครเชค่ะ

ที่แอร์ ถักมาโชว์ แอร์ทำไว้ใช้เอง ค่ะ

และบางผืน ก็ทำเก็บไว้ ส่งเป็นที่ระลึกวันสำศัญ ไห้ปู้ใหญ่ค่ะ

วันนี้  แอร์ มี น้ำตาลโลโซ  มาโชว์ อีกผืนนะค่ะ

แบบ  อยู่ ที่ บ๊อก นะค่ะ

http://www.bloggang.com/mainblog.php?id=airair2000

แอร์  ขอคุณ เพื่อนๆ ทีแวะมาชม นะค่ะ

จากคุณ : ขวัญใจ - [ 2 พ.ค. 51 07:49:39 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom