Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

- - - - - - - - - - สรุปงานมีทติ้งเรือนกล้วยไม้พันทิบ 1/51 - - - - - - - - - -

มีทติ้งเรือนกล้วยไม้พันทิบ 1/51 ได้จบลงไปเรียบร้อยแล้วนะครับ
    งานครั้งนี้มีเพื่อนๆสมาชิกไปเกือบๆ 70 ท่าน

ขอขอบคุณทุกๆท่านที่ได้มีส่วนร่วมที่ทำให้งานครั้งนี้ผ่านไปด้วยดี
    ขอขอบคุณเพื่อนๆสมาชิกที่หอบหิ้วกล้วยไม้มาให้แจก ให้ประมูล
    ขอขอบคุณเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ที่ตัวไม่ได้มา แต่ก็ยังส่งกล้วยไม้มาให้ประมูลกัน
    ขอขอบคุณเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ที่ร่วมกันเตรียมงาน ทำให้งานครั้งนี้สมบูรณ์
    ขอขอบคุณ พี่หลง , พี่ใหญ่ , พี่ตุ๋ย , พี่สิ่ว , น้าหน่อย  ที่มาร่วมงานในครั้งนี้

ขอขอบคุณทุกๆท่านครับ

จากคุณ : ปุ้ม ครับ - [ 12 พ.ค. 51 19:23:57 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom