CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ประกวดภาพถ่ายผลไม้รอบที่ 2 กลุ่ม 3

ภาพที่ 8 (3 คน)
      ภาพที่ 13 (17 คน)
      ภาพที่ 26 (11 คน)
      ภาพที่ 35 (7 คน)
      ภาพที่ 46 (21 คน)
      ภาพที่ 55 (5 คน)
      ภาพที่ 63 (4 คน)
      ภาพที่ 72 (8 คน)
      ภาพที่ 44 (4 คน)
      ภาพที่ 27 (5 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 85 คน

3.53%
     20.00%
     12.94%
     8.24%
     24.71%
     5.88%
     4.71%
     9.41%
     4.71%
     5.88%

ประกวดภาพผลไม้รอบที่สองแล้วครับ
    คราวนี้คงจะหนักใจกันไม่น้อยเลย
    เพราะแต่ละรูปสวยๆ ทั้งนั้นเลย

เช่นเดิมครับ

คำอธิบาย ข้อแนะนำและกติกาในการโหวต

1. ห้ามบอกในกระทู้ว่าภาพไหนเป็นภาพของใคร

2. ก่อนโหวตควรคลิ้กที่ภาพเพื่อชมภาพทั้งหมดในขนาดจริงก่อน

หรือชมภาพเต็มในความเห็นข้างล่าง

3. เชิญโหวตภาพที่ท่านถูกใจ โดนใจที่สุดไม่ว่าจะเป็นด้านใดก็ได้ครับ

4. ในรอบสองนี้จะมีภาพทั้งหมด 29 ภาพ จาก 3 กระทู้ กระทู้ละ 10 ภาพสองกระทู้ และ กระทู้ 9 ภาพหนึ่งกระทู้
    (ภาพจากรอบ lucky loser กลุ่มหนึ่งเข้ามาสามภาพนะครับ
    เพราะที่สองมีคะแนนเท่ากันสองภาพ)

5. ภาพทั้งหมดจัดเรียงตามลำดับคะแนนคละกันไปอย่างมีระบบ

6. ภาพที่ได้คะแนนสูงสุด 3 อันดับแรกจะได้เข้าไปแข่งในรอบชิงชนะเลิศ
    ส่วนอันดับ4-6 จะได้เข้าไปแข่งในกลุ่มผู้ตกรอบ (lucky loser)อีกครั้ง
    เพื่อหาผู้ชนะ 1 ภาพ เข้ารอบชิงชนะเลิศอีกที

7. โหวตแล้ว สามารถเปลี่ยนใจได้ตลอดจนกว่าจะทำการปิดโหวต หัวค่ำของคืนวันอังคาร

เชิญโหวตกันได้เลยครับ

จากคุณ : กะได - [ 24 พ.ค. 51 20:55:56 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com