CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ประกวดภาพถ่ายผลไม้รอบที่ 2 กลุ่ม 2

ภาพที่ 6 (3 คน)
      ภาพที่ 19 (4 คน)
      ภาพที่ 25 (15 คน)
      ภาพที่ 31 (12 คน)
      ภาพที่ 47 (13 คน)
      ภาพที่ 49 (8 คน)
      ภาพที่ 59 (7 คน)
      ภาพที่ 69 (12 คน)
      ภาพที่ 3 (3 คน)
      ภาพที่ 48 (10 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 87 คน

3.45%
     4.60%
     17.24%
     13.79%
     14.94%
     9.20%
     8.05%
     13.79%
     3.45%
     11.49%

ประกวดภาพผลไม้รอบที่สองแล้วครับ
    คราวนี้คงจะหนักใจกันไม่น้อยเลย
    เพราะแต่ละรูปสวยๆ ทั้งนั้นเลย

เช่นเดิมครับ

คำอธิบาย ข้อแนะนำและกติกาในการโหวต

1. ห้ามบอกในกระทู้ว่าภาพไหนเป็นภาพของใคร

2. ก่อนโหวตควรคลิ้กที่ภาพเพื่อชมภาพทั้งหมดในขนาดจริงก่อน

หรือชมภาพเต็มในความเห็นข้างล่าง

3. เชิญโหวตภาพที่ท่านถูกใจ โดนใจที่สุดไม่ว่าจะเป็นด้านใดก็ได้ครับ

4. ในรอบสองนี้จะมีภาพทั้งหมด 29 ภาพ จาก 3 กระทู้ กระทู้ละ 10 ภาพสองกระทู้ และ กระทู้ 9 ภาพหนึ่งกระทู้
    (ภาพจากรอบ lucky loser กลุ่มหนึ่งเข้ามาสามภาพนะครับ
    เพราะที่สองมีคะแนนเท่ากันสองภาพ)

5. ภาพทั้งหมดจัดเรียงตามลำดับคะแนนคละกันไปอย่างมีระบบ

6. ภาพที่ได้คะแนนสูงสุด 3 อันดับแรกจะได้เข้าไปแข่งในรอบชิงชนะเลิศ
    ส่วนอันดับ4-6 จะได้เข้าไปแข่งในกลุ่มผู้ตกรอบ (lucky loser)อีกครั้ง
    เพื่อหาผู้ชนะ 1 ภาพ เข้ารอบชิงชนะเลิศอีกที

7. โหวตแล้ว สามารถเปลี่ยนใจได้ตลอดจนกว่าจะทำการปิดโหวต หัวค่ำของคืนวันอังคาร

เชิญโหวตกันได้เลยครับ

จากคุณ : กะได - [ 24 พ.ค. 51 20:56:32 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com