Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

............. แอร์ .... มาขอข้อมูล จากเพื่อนๆ จ้า .........

สวัสดีค่ะ  เพื่อนๆๆ

อิอิ   วันนี้  แอร์มะมีอะไรมาโชว์ ค่ะ  *--*++

แต่ ..ว่า   คือ ว่า ...  แบบ ว่า ..........

พรุ้งนี้  แอร์จะเข้าไปประชุมแถว วงเวียนไหญ่  อิอิ

เขาประชุมกัน แค่เที่ยง   โอ้ .. ว้าว.....  แจ่มมาก.......ค่ะ

เวลาหรือ  ล๊ะค๊ะ   แอร์เคยได้ยิน ว่า........

แถววงเวียนไหญ่  มี แหล่งผลิตและ อุปกรเกียวกับ เครื่องหนัง

มีเพื่อนๆ ท่านใด พอทราบ  ว่าอยุ่แถวซอยไหน  บ่าง

ช่วย กะซิบ บอก แอร์น่อย ค่ะ

จากคุณ : ขวัญใจ - [ 10 มิ.ย. 51 12:04:32 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom