Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

[Quilt Quilt Quilt] How to flip-flap มีทติ้งนอกรอบโดย กศน. มาแว้วว...

มาตอนดึกๆ อีกแว้ว... เพิ่งทำรูปเสร็จค่ะ ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณคุณหลีและผอ.กศน.นะคะ ที่จัดมีทติ้งนอกรอบครั้งนี้ขึ้น เราก็ทุลักทุเลกับการหาอุปกรณ์มาให้เพื่อนๆ ให้ได้ตามงบที่ให้มา เครียดนิดหน่อย แต่ก็ดีค่ะ ได้รู้ว่าควรจะทำอย่างไร เตรียมตัวอย่างไร

สำหรับเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ขอบคุณมากค่ะที่มาในวันนั้น บรรยากาศแบบห้องเรี๊ยนนน ห้องเรียนเนอะ เกร็งๆ กันหรือเปล่าเอ่ย .. เรายังเกร็งเลย มีโต๊ะครูหน้าห้องด้วย ไม่กล้าไปยืนเลยแหละ เหะๆๆ

เอาล่ะค่ะ สำหรับเพื่อนๆ ที่ไม่ได้ไปไม่ต้องห่วงค่ะ วันนี้มี howto มาให้ดูกันแว้วว แต่บอกไว้ก่อนว่ายังไม่สมบูรณ์นะคะ ยังขาดตุ้มทิวลิป แล้วก็แพทเทิร์น ขอติดไว้ก่อนนะคะ

จากคุณ : yorky - [ 17 มิ.ย. 51 23:47:31 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom