Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

รบกวนอีกแล้วค่ะ เก็บกระทู้เข้าคลังยังไงคะ

เอ่อ...คือว่าโง่อยู่นานเลยทีเดียว คิดว่าเก็บกระทู้ที่สนใจลงใน personal bookmark แล้วจะสามารถเอาออกมาอ่านได้ไม่ว่าจะผ่านไปนานแค่ไหนก็ตาม แต่มันไม่เป็นอย่างนั้นน่ะซีคะ อยู่ๆวันดีคืนดี อยากอ่านกระทู้เก่าที่เคยเก็บไว้ มันดันหายไปหมดเลยอ่ะค่ะ ฮือๆๆๆๆ

เสียค่าโง่ ไปโขเลยค่ะ อยากเขกหัวตัวเอง

คราวนี้ลองใหม่ เห็นมีบางท่านเอาลิงค์กระทู้เก่าเก๋ากึ๊กมาลง เราก็เข้าไปดูได้ ก็คิดในใจว่าเค้าทำยังไงหว่า ?????

พยายามอ่านตรงหน้าแรก ที่ login เข้ามา
    โอ้วววว พระเจ้าจ๊อด เจอแล้วค่ะ เค้ามี "คลังกระทู้เก่า" ด้วยเนอะ

ลองเลย...หากระทู้ที่เราสนใจ หมายตาไว้ทันที กดโช๊ะตรง "เก็บเข้าคลังกระทู้" เฮ้อ.. อยากให้มีภาพด้วยจัง แต่ทำไม่เป็นอ่ะ คิดถึงน้าต้นโพธิ์ฯเลย ฮิฮิ

เอาล่ะกดเรียบร้อยแล้ว ก็เข้าไปดูที่คลังกระทู้เก่า ไม่เห็นมีกระทู้ที่เราเก็บเลยค่ะ แน่ใจว่าเข้าไปดูที่ห้องต้นไม้แล้วนะคะ อันนี้ล่ะค่ะ ที่งงมากๆ ร่ายมาซะยืดยาวเลย ฮ่าๆๆๆ

ทำไงคะ พ่อ แม่ พี่ น้อง ช่วยอนุเคราะห์หน่อยค่ะ ขอบพระคุณล่วงหน้าค่ะ จะเข้ามารับคำตอบตอนเที่ยงๆนะคะ

ราตรีสวัสดิ์ค่ะ

จากคุณ : หอมเจ้าเอย - [ 20 มิ.ย. 51 00:45:19 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom