Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

หายไปนาน แต่ไม่หายไปเลย วันนี้มีงานสารพัดถักมาฝากค่ะ ใครชอบงานชิ้นเล็ก ๆ จุ๋มจิ๋มแวะเลยนะคะ เพียบ

ด้วยสุขภาพที่ย่ำแย่ + มีเหตุด่วนที่ทำให้ต้องย้ายบ้านกระทันหัน  เลยหายไปจากห้องนี้นานเลย

ตอนนี้เข้าที่เข้าทางกับบ้านใหม่แล้วค่ะ (มาอยู่ห่างจาก กทม เกือบ 200 กิโล)

สุขกายดีขึ้น สุขภาพจิตแจ่มใส ลูกสาวก็ปรับตัวเข้ากับสีเขียว ๆ ของชนบทรอบบ้านได้เป็นอย่างดี บ้านจัดได้เกือบเรียบร้อย พอสมควรแล้ว ขอเน็ตใช้แล้ว (เป็นเดือนกว่าจะได้ โห..นานมาก) ก็เริ่มเอางานฝีมือมาทำต่อ

สำหรับผู้ที่รอของรางวัลที่ติดค้างไว้ ต้นเดือนหน้ารอรับได้เลยนะคะ  ใกล้เรียบร้อยแล้วค่ะ :)

วันนี้ เอางานไหมพรมด้ายถักสารพัดชนิดมาฝากค่ะ ทั้งนิตติ้ง โครเชต์ อัฟกัน ปอมปอม งานผ้าสักหลาดผสมถัก ตกแต่งงานผ้าด้วยชิ้นงานถักและอื่น ๆ อีกมากมาย หลายร้อยชิ้น เลือกชมตามใจชอบนะคะ

แก้ไขเมื่อ 26 มิ.ย. 51 12:45:03

แก้ไขเมื่อ 26 มิ.ย. 51 11:13:06

จากคุณ : เวลาเป็นของมีค่า - [ วันต่อต้านยาเสพติดโลก 10:57:44 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom