Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

กระทู้ขอบคุณหลังงานมีตติ้งตุ๊กตาถัก โซนลาดพร้าวค่ะ{แตกประเด็นจาก J6751307}

ประทับใจมากๆค่ะ ดีใจที่ไดเจอทุกคนเลย งานสนุก เม้าส์สนุก ชอปสนุก มีแต่สาวๆ ยืนยันว่ามีแต่สาวๆ ไม่มีชายหนุ่ม วะฮ่าๆๆ

ขอบคุณคุณนุ้ยที่ออกแบบป้ายชื่อให้
    คุณนุสที่พิมพ์พร้อมเคลือบป้าชื่อให้เสร็จสรรพ
    เต้ยที่ช่วยงานทุกอย่าง
    คุณนัทช่วยสอนมือใหม่
    และทุกๆคนที่ทำให้งานสนุก

งานนี้ได้ดังใจค่ะ คือมาสนุก แลกเปลี่ยนความรู้ ดูตุ๊กตาน่ารักๆของทุกคน ขอโทษเรื่องสถานที่ที่คับแคบไปหน่อย แต่อบอุ่นดีเนอะ (แหะๆ เข้าสีข้างถูไปเรื่อย) งานหน้าหาที่ใหม่ดีกว่า เพราะแต่ละคน ขนอุปกรณ์มาปานรถเทรลเลอร์ อย่างจุ๊เป็นต้น(ขนาดไม่ได้เอาใยฯไป) แทบไม่มีที่นั่งเลย บางคนแอบไปนั่งพื้นเม้าส์กันค่ะ ไม่มีโต๊ะก้อไม่เป็นอุปสรรคต่อการเม้าส์ของเธอ

ข้อผิดพลาดทั้งหลายแหล่ จะเก็บเอาไปปรับปรุงงานครั้งต่อไปค่ะ บอกก่อนว่าจะพยายามให้เป็นกลุ่มเล็กๆแบบนี้ต่อไปนะคะ เพราะมากๆหาสถานที่ลำบาก ดูแลไม่ทั่วถึง เดี๋ยวเม้าส์ไม่หนุกนะเอ้อ ที่สำคัญคนเท่านี้พอทำของแจกได้ มากกว่านี้ทำไม่ไหวค่ะ

ใครไม่ได้ไปไม่ต้องเสียใจค่ะ ครั้งหน้าเรามีใหม่ได้ งานเล็กๆจัดได้บ่อยๆอยูแล้วเนอะ

กลับจากงานหิวข้าวมากๆ ทานเสร็จเปิดคอมดูก้อเห็นคุณนุสมาโพสท์รูปทันที น่ารักจริงๆค่ะ หัวค่ำแอบมีไข้ต่ำๆ เพราะยืนตากแอร์ทั้งวัน ทานยาแล้วก้อนอนค่ะ แต่นอนไปยิ้มไป คุณแฟนบอกมางี้

จากคุณ : GadZook! - [ 30 มิ.ย. 51 12:18:47 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom