Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

สมาชิกใหม่ Quilt & Patchwork เอาผลงานทีทำมาให้ติชมค่ะ

สวัสดีค่ะ เข้ามาห้องนี้บ่อยแต่ไม่เคยโพสผลงาน ตอนนี้มาขอเป็นสมาชิก ห้องนี้เต็มตัว พร้อมฝากผลงานให้ติชม นี้เป็นแค่ส่วนหนึ่งทีทำค่ะ ยังมีอีกหลายอย่าง เดี๋ยวคราวหน้าจะพยายามถ่ายรูปมาเพิ่ม
    นอกจาก Quilt แล้ว ยังมีงานอดิเลกอีกหลายอย่างค่ะ Crochet,  Knitting, Needle work, etc ค่ะ
    เป็นคนเย็บผ้าไม่เป็น ซื้อจักร มาและมาลองเย็บดู สังเกตุได้ว่างานออกมาจะไม่เรียบร้อยนัก เพราะว่าไม่รู้ขั้นตอนที่ถูกต้องนะค่ะ ยังไงก็แนะนำได้นะค่ะ ยินดีที่ได่รู้จักทุกคนค่ะ

จากคุณ : Dolce & Gabbana - [ 8 ก.ค. 51 03:47:03 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom