Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

.... แอร์ โชว์ .. คนเก่าเล่าขาน ว่าฝันถึงกันเขาไห้กลับหมอน ..... *--*++

......   สวัสดีค่ะ เพื่อน ๆ ...  แอร์ มาแว้ววว ค่ะ.  *--*++

แอร์ ขอขอบคุณ เพื่อนๆ ทุกท่านนะค่ะ

แอร์รู้สึกปลื้ม มาก ที่เพื่อนๆ แวะมา

อวยพรวันเกิดไห้ แอร์ ค่ะ *--*++

..............................................

แอร์โชว์ ... วันนี้ นำหมอนถุง มาโชว์ ค่ะ

... คนเก่าเล่าขาน ว่าฝันถึงกันเขาไห้กลับหมอน

<--- เอ๊ะ .!! จะจริงไม่นั้น เชื่อโบราณไว้ก่อน ..

ลองๆ กลับหมอน เพื่อสะท้อนถึงกัน ..

เล็กๆ น้อยๆ เพลงเขาร้องไว้ ค่ะ

เพื่อนๆ ค่ะ คืนนี้ ลองๆๆ กลับหมอนดูน๊ะค่ะ อิอิ

http://www.bloggang.com/mainblog.php?id=airair2000&month=09-07-2008&group=21&gblog=1

.

แก้ไขเมื่อ 09 ก.ค. 51 05:30:59

แก้ไขเมื่อ 09 ก.ค. 51 05:30:24

จากคุณ : ขวัญใจ - [ 9 ก.ค. 51 05:24:38 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom