Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

**Quilt** มีกระเป๋าเป็นของตัวเองแล้วจ้า

สวัสดีทุก ๆ ท่านที่แวะมาอ่านนะคะ จะว่าเป็นสมาชิกใหม่ก็ไม่เชิงเพราะสมัครพันทิปไว้นานแระ มัวแต่เป็นนางอายเลยได้แต่คอยแอบปลาบปลื้มผลงานของท่านอื่น ๆ แต่ในที่สุดก็คลอดผลงานออกมาแล้วค่ะ ใบแรกเลยค่ะ ถ่ายมาแค่รูปเดียว ด้านในจะเป็นซิป อีกฝั่งเป็นช่องใส่ของ 2 ช่องค่ะ พอทำแล้วก็เลยได้เรียนรู้อะไรจากข้อผิดพลาดระหว่างทำหลายอย่างเลย แต่สนุกมาก ๆ่ ค่ะ ยังไงรบกวนช่วยติชมกันด้วยนะคะ
        ขออีกซักนิดนะคะ อยากจะขอบคุณเป็นพิเศษนะคะ สำหรับ
    1. คุณออม Pattylala สำหรับ How to กระเป๋าที่เข้าใจง่ายมั่ก ๆ เลยค่ะ (แอบแวะไปอ่าน How to ที่บล๊อกประจำเลย) ไม่ทราบว่าตอนนี้เธอเป็นอย่างไรบ้าง แต่ขอให้สุขภาพแข็งแรงไว ๆ นะคะ
    2. พี่แนนนี่ madam_ozzy เจ้า:-)าน quilt หนูเป็นแฟนพันธ์แท้พี่แนนนี่เลยนะคะ งานผ้า,สบู่ชอบดูหมดเลยค่ะ
    3. ป้าแอ๊ด ขอบคุณสำหรับ How to การติดซิปนะคะ หนูทำได้ด้วย เย้ เย้ (ปล. เลยทำให้ทราบด้วยค่ะว่าตีนผีข้างเดียวที่อยู่ที่บ้านเนี่ยมันมีไว้สำหรับการติดซิป)
    4. พี่พู่ yorky ที่ทำให้หนูรู้จักน้อง Blythe เอ๊ะ เกี่ยวกับงานผ้าป่าวเนี่ย แฮ่ๆๆ ขอบคุณ How to น่ารัก น่ารัก ด้วยค่า
    5. คุณ Lisozo ไม่ทราบชื่อจริง ขอโทษนะคะ ที่แบ่งปันความรู้ web ซื้อสินค้าค่ะ
    6. พี่กิ๊ก KOok_k สำหรับ How to ขอบใช้ ของเล่น ของจุ๊กจิ๊ก น่ารักมาก ๆ เลยค่ะ และที่ให้หนูแวะไปอ่านเรื่องราวของหมาน้อยน่ารักที่บล๊อกด้วยนะคะ
    ไม่รู้จักทุกท่านเป็นการส่วนตัว แต่ขออนุญาตเรียกพี่เลยด้วยคนนะคะ และขอบคุณท่านอื่น ๆ ในนี้ที่ไม่ได้เอ่ยชื่อด้วยนะคะ ขอบคุณมากค่ะ
    **เข้ามาบอกเพิ่มว่ารูปมันใหญ่ ลด size แล้วแต่มันใหญ่มาก ๆ ขอโทษค่า**

แก้ไขเมื่อ 15 ก.ค. 51 15:35:11

จากคุณ : happy4ging - [ 15 ก.ค. 51 15:30:44 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom