Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ขออนุญาตแจกตั๋วหนัง 2 ใบนะคะ... (The Dark Knight)

ขออนุญาต บ้านโพรงกระต่ายหน่อยนะคะ พอดีเมื่อวานได้ตั๋วหนังมา 2 ใบค่ะ จาก ธ.กรุงศรีฯ เค้าแจกค่ะ (ยังไงก้อไม่รู้ เจ้านายให้มาค่ะ) ตอนแรกเพื่อนที่ทำงานเค้าจะไปค่ะ แต่เค้าติดธุระด่วน ส่วนเราก้อต้องไป ตจว. วันนี้ เลยเกิดความเสียดายค่ะ
    (อยากให้เพื่อนๆ ในห้องกระต่ายด้วยกันนี่แหล่ะค่ะ)

รายละเอียดของตั๋วหนังมีดังนี้นะคะ
    เรื่อง The Dark Knight
    โรงภาพยนตร์พารากอน ซีนีเพล็กซ์ ชั้น 6
    วันที่ 19 กรกฎาคม 2551 (วันนี้แล้วค่ะ)
    เวลา 14.00 น.

ใครสนใจมารับตั๋วเองที่บางแคนะคะ
    (ขอมารับก่อน 13.00 นะคะ เพราะต้องไป ตจว.ค่ะ)
    เบอร์โทรค่ะ 082-0184576
    ขอบคุณบ้านโพรงกระต่ายนะคะ ไม่รุ้ว่าผิดกฎหรือเปล่า
    ถ้าไม่ถูกต้องยังไงแจ้งลบได้นะคะ

แก้ไขเมื่อ 19 ก.ค. 51 10:37:39

จากคุณ : แฮปปี้-โก-ลัคกี้ - [ 19 ก.ค. 51 10:24:39 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom