Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

@@@ แทนคำขอบคุณ @@@

ก็อย่างที่บอกครับ ไม่มีไรให้สำหรับน้ำใจพี่ๆๆ ที่เข้ามาคุยทุกคนครับ  มีแต่รูปไม้ต่างๆๆ ที่เอามาฝากครับ พร้อมกับข้อมูลในแต่ละชุดเท่าที่ได้รับข้อมูลมาครับ

ปล.ผมไม่ได้มาเชียร์หรือว่าช่วยโฆษณาให้ค่ายใดค่ายหนึ่งนะครับ ผมขอเป็นการแบ่งปันความรู้ในการพัฒนาไม้นะครับ เพราะว่าบางคนยังไม่ทราบว่า กว่าจะออกมาเป็นไม้เบอร์ดังๆๆ เกิดจากอะไรกันมาบ้างนะครับ ถ้าอย่างไรกระทบใคร ขออภัย ณ ที่นี้ด้วยนะครับ
    และก็ อีกอย่าง ผมก็มีโอกาส ทราบ ข้อมูลไม่เยอะ มีบางเบอร์เท่านั้นนะครับ(ตามประสาคนอยู่ไกล) ที่ได้มีตัวอย่างมาให้ได้ชมกัน บางเบอร์พอทราบ แต่ไม่มีรูปเลยไม่ได้มาลงนะครับ ขออย่าเข้าใจเป็นอย่างอื่นละกันครับ แต่ไง ใคร มีข้อมูลในไม้เบอร์ใด ก็มาช่วยกันลงข้อมูลหรือว่ารูปได้นะครับ ถือว่าเป็นการแบ่งกัน แชร์ กันนะครับ ขอบคุณครับ

จากคุณ : Vespa-Boy - [ 27 ก.ค. 51 21:03:21 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom