Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

@@ Patchwork and Quilt .. Books Review @@

สวัสดีค่ะ คราวก่อนสัญญาว่าจะทำรีวิวหนังสือใหม่ๆ ให้ดู พอดีกลับเมืองไทยกระทันหัน ตอนเก็บกระเป๋าก็กวาดหนังสือลงมาจากชั้นขนกลับมาด้วย ส่วนใหญ่เป็นเล่มเก่าๆ หน่อยน่ะค่ะ

วันนี้เลือกๆ มาให้ดูสี่เล่มนะคะ คิดว่ายังพอสั่งคิโนะได้ เพราะว่ายังไม่เก่ามาก

รีวิวแบบช้าๆ นิดนึงนะคะ อินเตอร์เน็ตแบบ Low speed ต้องทำใจ

เล่มแรก

เลขหนังสือ 978-4-89396-956-9 ราคา 1362 เยนยังไม่รวมภาษีค่ะ

จากคุณ : Pattylala - [ 7 ส.ค. 51 14:44:38 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom