Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ฮาวทูโมบายนะจังงัง....(ตุ๊กตาถัก)

5555...รู้สึกเป็นเกียติอย่างยิ่งค่ะที่ทำผลงานออกมาแล้วมีคนชอบ....อยากได้ฮาวทู....

ส่งสารมาขอฮาวทูทั้งในบล็อกและหลังไมค์....

กรี๊ดดดดดดดดดด...ดีใจนะเนี่ย....นานๆจะได้แบ่งปันอะไรให้คนอื่นบ้าง....

ปกติเคยแต่ส่งไปขอคนอื่น...อิ อิ อิ....

แพทนี้ขอบอกก่อนนะคะ....ดัดแปลงตัวปลามาจากแพทญี่ปุ่น....

ส่วนองค์ประกอบ หน้าตา คลีบ หาง คิดเองค่ะ เพื่อให้เหมาะกับการเป็นของเล่นเด็กเล็ก

แพทญี่ปุ่นเค้าใช้ผ้าสักหลาดทำส่วนต่างๆของปลาค่ะ....น่ารักมาก..

จากคุณ : ปรีชญา - [ 13 ส.ค. 51 00:41:55 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom