Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

สบู่ แอร์ซู่ซ่า.. พาสบู่ มาโชว์ ค่ะ ... นมมะลิ ...

สวัสดีค่ะ

หลังจากที่แอร์ นั้งอ่าน การกวนสบุ่ ของเพื่อนๆหลายท่าน

เอ้...  แอร์น่าจะทำได้น๊ะ  ขาดแต่ความมั่นใจ  อีกนิดเดียว  *--*++

ด้วยความที่ แอร์ เรียนแค่ ประถม ทำไห้ แอร์ อ่านภาษฝรั่งไม่ออก ค่ะ

วันนี้ แอร์กวน สบู่ได้ ก็รู้สึกดีใจน๊ะค่ะ

แอร์ต้องขอขอบคุณ เพื่อนๆ ทุกท่าน

ที่ มาตอบคำถาม  และไห้คำปรึกษา    น๊ะค่ะ  *--*++

วันนี้ แอร์ นำสบู่ แบบ ขำขำ  มาโชว์น๊ะ

เชิญเพื่อน แวะไปอ่านได้ ที่บล๊อก แอร์ นะค่ะ

http://www.bloggang.com/mainblog.php?id=airair2000&month=14-08-2008&group=22&gblog=4

.
    .

จากคุณ : ขวัญใจ - [ 15 ส.ค. 51 05:08:43 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom