Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

โมลสบู่ 1 ... แอร์ซู่ซ่า พา โมลสบู่ มาโชว์ ค่ะ ....... *--*++

สวัสดีค่ะ เพื่อนๆ

กระแส  ฟองสบู่  ยังคงแรงสม่ำเสมอนะค่ะ

ทั้งหอม... ทั้งน่ารัก ... แถมใช้แล้วมั่นใจ  .. และสดชื่น ....  อุอุ

วันนี้ แอร์ซู่ซ่า มะมี  สบุ่   มาโชว์ นะค่ะ

((((((   ตั้งหลักอยู่  ค่ะ  )))))

แต่  แอร์ มี โมลสบู่มาโชว์ ค่ะ  

ครั้งที่แล้ว แอร์ ผิดหลายอย่าง   ค่ะ

นอนมะหลับ  นอนมะหลับ ขยับเป็นทาน ................

เอ้ย...  มะใช้จิ    ..   ขยับเป็นคิด  จิ  อิอิ  *--*++

แอร์เลยได้ โมล มา 2 แบบนะค่ะ

แต่วันนี้ แอร์โชว์ 1 แบบก่อง นะค่ะ

ไอเดียวเล็กๆ น้อยๆ  ค่ะ  

แต้น......     แต่น..............   ประกาศขายยาก่อง  อิอิ  

...............................

เทส ........

ภาพรวมๆ นะค่ะ

.http://www.bloggang.com/mainblog.php?id=airair2000&month=23-08-2008&group=22&gblog=5

แอร์ ขอบคุณ เพื่อนๆทุกท่าน ที่แวะมาไห้กำลังใจ น๊ะค่ะ

.

จากคุณ : ขวัญใจ - [ 23 ส.ค. 51 16:04:11 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom