Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

+..ผลงานจากวันมิตติ้งค่ะ (ตุ๊กตาถัก)..+

สวัสดีค่ะ

ตัวนี้ใช้ไหมบาร์บาร่าทำค่ะ  ฟูจริง ๆ

ทำในงานไม่เสร็จ ต้องมาต่อที่บ้าน -*- เพราะมัวแต่เม้าท์ กระจาย

กะคนข้าง ๆ ค่ะ  อิอิ

แพทหัว + ตัว ใช้ของคุณ จุ๊ค่ะ  มีแจกในงานด้วย ใจดีมาก ๆๆค่ะ

ส่วนตัวที่ใช้ไหมไดโซะ ยังไม่เสร็จค่ะ  ไม่มีสีไหมที่ต้องการ
    จะเอามาทำขาค่ะ  

งานนี้ได้แต่หัว+ตัว  ของไหมบาร์บาร่า และไหมไดโซะ(ถักยากมาก-*-)

แขนมาทำต่อที่บ้าน

ป.ล.ขอบคุณคณะผู้จักงานมิตติ้งนะคะ  สนุกมากค่ะ เพื่อน ๆน่ารักทุกคนเลยค่ะ

ป.ล2 ขอบคุณของสมณาคุณ สบู่ด้วยค่ะ  หอมจับใจ~~~
           และที่ห้อยมือถือ จากพี่โอ  Lovecode  น่ารักมาก  ถึงเราจะไม่มีของแลกก็ตาม
          พี่โอก็แจก และแจกค่ะ
    ส่งจูบ    ส่งจูบ       ส่งจูบ

จากคุณ : +..ร้อยเหตุผล..+ - [ 25 ส.ค. 51 16:04:48 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom