Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

--@@-- Craft Meeting เก็บตกโต๊ะงาน quilt กับกระเป๋าร่ำรวยค่ะ --@@--

ฮัลโหลๆๆๆ สาวๆ หนุ่มๆ หายเหนือยจากงาน meeting หรือยังคะ เราหายเหนื่อยหายเมื่อยแล้ว เลยมาโพสต์รูปเก็บตกอีกนิดหน่อยให้ดูกันอีกนิดนึงนะคะ

ก่อนอื่นขอขอบคุณป้าแอ๊ดและพี่วรรณที่จัดมิทติ้งครั้งนี้ขึ้นมา และนึกถึงหนูให้มาช่วยสอนงาน quilt อีกครั้ง ซึ่งรู้สึกตื่นเต้น และได้ออกแรงสมองคิดแบบกระเป๋าขึ้นมาอีก เราพยายามไม่ให้ซ้ำกับที่ผ่านมา และตัดเงื่อนไขต่างๆ ออก อยากให้มิทติ้งทุกครั้งมีการพัฒนามากขึ้นเรื่อยๆ แต่ก็ยังมีข้อผิดพลาดอยู่ ต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะคะ

อย่างแรก ขออภัยที่เราไม่ได้เริ่มต้นทำความเข้าใจ มาถึงก็ลงมือทำเลย เราเองก็มัวแต่มึนกับการจัดการอุปกรณ์ต่างๆ เลยทำให้เข้าไม่ถึงทุกโต๊ะ

ครั้งหน้า (ถ้าป้าแอ๊ดเรียกใช้งานอีก) จะไม่ขนของไปมากมายอย่างงี้อีกแล้วค่ะ รู้สึกเกรงใจหลายๆ คนที่มาแล้วเราไม่ได้เข้าถึงเท่าไหร่ แต่ก็ต้องขอบคุณหลายๆ คนที่ช่วยสอน อย่างเช่น คุณน้ำ(แทนเธอ) ช่วยได้มากเลยค่ะ พี่ตั๋นมาบอกเทคนิคเพิ่มเติม คุณเป้ (เต้าเจี้ยว) และอีกหลายๆ คนที่ไม่ได้เอ่ยชื่อ ขอบคุณมากๆ ค่ะ

จากคุณ : yorky - [ 25 ส.ค. 51 20:44:48 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom