Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

~~[งานผ้า] กระเปรงร้อนๆ ส่งการบ้านป้าแอ๊ดค่ะ ~~

มีทติ้งที่สโมสรรถไฟเมื่อวานรี้สนุกสนานมากมาย
    ได้มีโอกาสเรียนตัดเย็บกระเปรงกับป้าแอ๊ด
    ขอบคุณป้าแอ๊ดมากค่ะ รวมทั้งน้องหน่อย น้องกุ้ง ที่ให้ความรู้
    กลับจากมีทติ้งก็มาคลำเย็บต่อจนเสร็จ

ฝีมือไม่เรียบร้อย เทคนิคอาจมีผิดพลาดเอาไว้แก้ตัวชิ้นหน้านะคะป้าแอ๊ด
    ตัวนี้ใจร้อนอยากลองเย็บให้เสร็จก่อนค่ะ

ขอบคุณน้องจุ๋มที่ช่วยกันวัดตัว สร้างแพทเทิร์น
    น้องเอย น้องป้อนและเพื่อนๆคนอื่นที่ให้เราแอบดูและช่วยชี้แนะ
    ตอนที่เราไม่ตั้งใจฟังคุณครูสอนเพราะมัวแต่เมาท์ไปเรื่อย
    และขอบคุณเลเต้เพื่อนใหม่ที่แสนจะน่ารัก
    สุดท้ายน้องนกหวีดคนสวยที่ช่วยแซ็กริมผ้าให้เรียบร้อย

จากคุณ : LoVeCoDe - [ 25 ส.ค. 51 21:44:14 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom