Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ซื้อของออนไลน์ค่ะ

ทำการซื้อของผ่าน http://crochetdollyshop.com
    ซื้อมาก็หลายครั้ง ก็ไม่มีปัญหาอะไร พอมาพักหลัง ๆ ส่งของให้เราไม่ครบ
    โทรไปแจ้งว่าส่งของให้เราไม่ครบ กลับบอกเราว่าจัดตามที่เราสั่ง แล้วจะให้เราออกค่าขนส่งอีกนะ ก็เลยถามกลับว่าพี่ไม่ได้ print ออกมาหรอค่ะ ตามรายการที่สั่งไป เป็น 2 ครั้งติดกันแล้วนะพี่ แล้วพี่จะมาเก็บค่าขนส่งปลายทางได้งัย มันเป็นความผิดของพี่นะ พอไปโพสบอกในเว็ปบอร์ดของร้านว่าส่งของให้เราไม่ครบ ลบกระทู้ของเราออกเฉยเลย ทำอย่างงี้ได้งัย (ของไม่ได้แพงหรอกค่ะ แต่เสียความรูสึกมากกว่า)พูดกับเราก็ไม่ดีเลย วางหูใส่เราอีก ต่อไปคงไม่ซื้อแล้วค่ะ เพื่อน ๆ ที่ซื้อของผ่านเว็ปนี้ระวังด้วยนะค่ะ

จากคุณ : lovelydoll - [ 27 ส.ค. 51 08:50:49 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom