Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

นอกรอบๆๆๆๆ สำหรับสาวกตัดกะเปรง ที่ยังเย็บไม่เสร็จนะจ้ะ

มิตติ้งนอกรอบแบบไม่มีพิธีรีตองใดๆทั้งสิ้น

ณ.   หอพักร่วมสร้าง ถ.ประชาชื่นค่ะ

ใครไคร่จะมาก็มานะคะ
    เราจะมาต่อยอดกะเปรงตัวนี้กันค่ะสำหรับคนที่ยังเย็บไม่เสร็จ
    ขอเชิญนะคะ

งานนี้ ไม่มีค่าใช่จ่ายใดๆเลยค่ะ

ขอแค่ คุณแบกผ้าตัดกะเปรงที่ค้างๆไว้มาด้วย
    และเอาอุปกรณ์มาเท่าที่จำเป็น
    จักรเย็บผ้านั้น ถ้าไม่ลำบากก็ขนมา
    แต่ถ้าลำบากก็ไม่ต้องค่ะ เพราะเราจะขนไปด้วย1ต้ว
    และคาดว่า คงมีสาวสวยนางหนึ่งขนไปอีก1ตัวนะคะ

ลืมแจ้งวันเวลาค่ะ วันอาทิตย์นี้ค่ะ 31สิงหาคม เวลา10โมงเช้าเป็นต้นไปค่ะ

แก้ไขเมื่อ 29 ส.ค. 51 16:42:38

จากคุณ : panda on line - [ 29 ส.ค. 51 15:15:17 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom