Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

มีสวนสวยที่อังกฤษมาแนะนำให้ไปเที่ยวกันค่ะ

เริ่มด้วยที่ Regent Park สวนที่อยู่ติดแถวๆบ้านค่ะ
    เดินเพียงแค่ 5 นาทีก็ถึงชอบไปมากๆค่ะ
    ภาพแรกเป็นภาพมุมทางเข้าสวนค่ะ ทุกครั้งที่มาเดินต้องเอาขนมปังหมดอายุมาให้ นก ห่าน เป็ด กินด้วยค่ะ โดนรุมทุกทีที่มา มันคงจำได้ว่าเจ้าตัวอาหาร
    มาแล้ว อ้อ! อยากบอกว่าภาพที่นำมาให้ชมทั้งหมดนี้ไม่ได้
    เป็นของที่ตัวเองถ่ายนะคะ หามาจากเวปเช่นเคยค่ะ
    แต่รู้สึกอยากจะแนะนำเพื่อนๆที่มีโอกาสไปเที่ยว London ได้ไปกันค่ะ
    ตอนที่อยู่อังกฤษหลายปีหรือกลับไปเที่ยวแทบไม่เคย
    ถ่ายรูปเก็บไว้เลยค่ะ ถ้ามีเพื่อนถ่ายรูปกันก็โดดเข้าไปแจมอย่างเดียว
    เลยมีภาพถ่ายน้อย เก็บภาพอยู่แต่ในความทรงจำเท่านั้น ตอนนี้รู้สึก
    เสียดายจัง ครั้งหน้าไปจะรีบถ่ายภาพมาเก็บเป็นของตัวเองแล้วค่ะ
    ต้องขออภัยด้วยนะคะ

แก้ไขเมื่อ 12 ก.ย. 51 13:59:07

จากคุณ : Hamilton - [ 11 ก.ย. 51 18:46:47 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom