Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

____ กระทู้เช็คชื่อ _____

ห้องต้นไม้ของพวกเราเติบโตขึ้นทุกวัน
    สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ มีอยู่มากมายทุกทั่วสารทิศ

กระทู้นี้ขอเป็นกระทู้เช็คชื่อหน่อยนะครับ
    ทั้งขาโพสต์ประจำ ขาอ่านอย่างเดียว หน้าใหม่ หน้าเก่า
    เชิญทักทาย เขียนอะไร ระบายอะไร ในกระทู้ก็ได้ครับ
    หรือว่าจะยกมือมาครับ มาค่ะ เฉยๆ ก็ได้  อยากได้ยินเสียงทุกๆ ท่านจริงๆ

ปล. มีกติกานิดนึงคือ โพสต์ความเห็นได้ครั้งเดียวเท่านั้นนะครับ

(เพราะอยากทราบว่าตอนนี้ วันๆ หนึ่ง มีสมาชิกเข้ามากันสักกี่ท่าน)

ขอบคุณครับ

จากคุณ : กะได - [ 16 ก.ย. 51 11:26:18 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom