Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

[Quilt Quilt Quilt] How to กระเป๋าร่ำรวย รุ่น "รวยไม่เลิก" มาแล้วค่า

สวัสดีค่า พ่อ แม่ พี่น้อง .. โปรดเลือกเบอร์ 0 นะคะ ยินดีรับใช้ถึงขอบเตียงเรยยยคร่า...... ฮิ้วววว.... หม่ง มง มง มง ตุ้ม มง ตุ้ม มง ตุ้ม มง ... ฮิ้ววว

เป็นเอามากแฮะ .. ปีนี้ย้ายถิ่นฐานค่ะ ไปอยู่บ้านนอก ไม่มีสิทธิเลือกผู้ว่ากทม. กะเค้าแล้ว เลยมาหาเสียงให้ตัวเอง (ไม่ได้เกี่ยวเลย... ช่วงนี้เพี้ยนๆ อย่าว่ากันนะคะ เหะๆๆ)

ห่างหายไปร่วมเดือนนึงเต็มๆ หลังจากมีทติ้งคราวก่อน งานเข้าเต็มๆ เลยค่ะ งานที่ทำงาน งานที่บ้าน งานสังคม อยู่แวดวงฮายยย โซวววว ก็เงี้ยแหละ ฮอตแม่กๆ .. เสาร์-อาทิตยไม่ได้ว่างเว้น ออกทุกวัน เหนื่อยค่ะ กระเป๋าตัวอย่างที่ทำ how to ใหม่นี่เราก็ใช้เวลาทำตั้งเดือนนึง เนื่องจากเราคิดใหม่ทำเพิ่มมันก็เลยยืดเยื้อมาจนถึงวันนี้นี่แหละ ..

มาดูหน้าตาและเรื่องราวติงต๊องๆ ของกระเป๋าใบนี้นิดนึงนะคะ

แก้ไขเมื่อ 29 ก.ย. 51 15:58:50

จากคุณ : yorky - [ 29 ก.ย. 51 13:14:30 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom