Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

เมียผมตายแล้วครับ สงสารลูกต้ม ลูกต่อของผมจริง ๆ ตอนนี้ผมลำบากมากครับ

เรื่องมันเศร้าครับ เมียตาย แม่ยายป่วย ต้องรับภาระเลี้ยงลูกหมา 1 ลูกแมว 1 ทรมานทรกรรมมากมาย เฮ้อ! เงินจะถอย Fino มาขับคงเป็นเพียงฝันเสียแล้ว เศร้าจริง ๆ T_T

จะมีใครสงสาร สมเพช เวทนา ใจบุญสุนทานกับผมบ้างมั๊ยครับ ลูก ๆ ไม่มีเงินซื้อซีซ่าร์ เจอร์ไฮกินแล้วฮะ ไม่มีเมียคอยเลี้ยง พอจะหาตังค์ที่ไหนมาเลี้ยงมันดี....เฮ้อ!!!!!

บ่นให้ฟังเฉย ๆ นะฮะ ไม่ได้ขอเงิน แต่ถ้าให้ก็ยินดีคับ เรื่องมันเศร้าจริง ๆ ครับ!!!

เศร้าจริง ๆ นะครับเนี่ย T_T

จากคุณ : MULTI-FUNCTION - [ 8 ต.ค. 51 22:04:17 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom