Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

--# เอารูปแพคเกจงาน quilt แบบพกขึ้นเครื่องบินออกต่างประเทศได้มาฝากค่ะ ตามสัญญา#--{แตกประเด็นจาก J7013250}

จากที่เคยมาตั้งกระทู้ถามไว้เมื่อเดือนที่แล้วค่ะ

http://www.pantip.com/cafe/jatujak/topic/J7013250/J7013250.html

ได้รับคำตอบที่เป็นประโยชน์มากๆเลย  พี่ๆเพื่อนๆใจดีช่วยตอบกันเยอะแยะ  จนกล้าเสี่ยงเอาไป ด้วยความอยากรู้อยากเห็น  ว่าแบบไหนเอาไปได้นะ ที่สำคัญก็คือพี่ "หยิบหย่ง"  เอารูปมาฝาก  จุ๋มเลยก็อปปี้  เกือบเหมือนเลยค่ะ  

ตอนผ่านเครื่องสแกน  ก็ไม่ได้หยิบออกมาโชว์นะคะ  เพราะหยิบแต่ถุงของเหลว กะโทรศัพท์แล้วก็กระเป๋าสตางค์ออกมา

ต้องผ่านการตรวจสองที่ คือ สุวรรณภูมิ กับ อาบูดาบี แอร์พอร์ต ประเทศUAE ค่ะ

โชว์รูป  อันนี้แพคเกจของเรา มี ดอกไม้ตัดด้าย  ตลับเก็บเข็ม ด้ายควิลท์ ด้ายเนา ไม้บรรทัด ปากกา และผ้าค่ะ

แก้ไข -- งงๆกะเนตมันอืดนิ่งไป  คิดว่าโพสไม่ได้  แต่โผล่มาสองกระทู้เลย ลบ อันล่างนะคะ

แก้ไขเมื่อ 10 ต.ค. 51 05:11:18

จากคุณ : SaGitt@riuS GiRL - [ 10 ต.ค. 51 04:44:58 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom