Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

#@#@#@#@#@#> > > > > รายการ "ช้อนชา ตอบปัญหาคาใจ" < < < < < <

กริ๊งงงงงงงงงงงงงงงงงง

ช้อนชา : ฮาโหล โหล โหล สวัสดีค่ะ น้องอะไรเอ่ย

นามสมมุติ :  เอ่อ....หนูไม่อยากบอกชื่อจริงอ่ะค่ะ เอาเป็นว่าพี่ช้อนชา เรียกหนูว่า น้อง ก. ละกัน

ช้อนชา : น้อง ก. ขา พี่ขอถามติ๊สนุงว่า น้อง ก. กับ นาย ก. และ นาง ก. เป็นญาติกันหรือป่าวค๊ะ อ่ะๆ ไม่ต้องตอบก้อได้ค่ะ เริ่มคำถามเลยค่ะน้อง จะได้ไม่เสียเวลาสายอื่น

น้อง ก. : น้องมีปัญหาจะถามพี่ค่ะ ว่า วันนั้น หนูไปดูคอนเสิร์ตพี่เบิร์ด หนูตะโกนแหกปากร้องเพลงของพี่เบิร์ดได้ทุกเพลง แล้วก้อตะโกนเสียงดังมากด้วย พี่ว่า พี่เบิร์ดเขาจะเห็นหนูมั๊ยค๊ะ แล้วพี่ช้อนชาคิดว่า พี่เบิร์ดเขาจะคิดว่าหนูน่ารักมั๊ยค๊ะ

ช้อนชา : แล้ว น้อง ก. รู้จักเป็นการส่วนตัวกับพี่เบิร์ดมาก่อนมั๊ยค๊ะ แล้วนั่งอยู่หน้าสุดหรือป่าว

น้อง ก. : ไม่ค่ะ ไม่รู้จัก แต่หนูนั่งสูงสุดในบรรดาที่นั่งเลยน๊ะค๊ะ คิดว่าพี่เบิร์ดต้องเห็น

ช้อนชา : ที่ไหนค๊ะ

น้อง ก. : บ่นขื่อ ที่เขาแควนไฟอ่ะค่ะ พอดีวันนั้น หนูไปจองตั๋วแล้วตั๋วหมด

ช้อนชา : พี่แนะนำน๊ะค๊ะว่า ถ้าอยากให้พี่เบิร์ดเห็นหนู หนูต้องกระโดดลงมาขณะที่เบิร์ดร้องเพลงอ่ะค่ะ

น้อง ก. : ขอบคุณค่ะพี่ คราวหน้าหนูจะลองดู

ช้อนชา :     - -"

จากคุณ : ช้อนชา - [ 16 ต.ค. 51 08:19:52 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom