Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ทนฟังมานานแล้วเหมือนกันค่ะ........... แม่น้องjikky เข้ามาอ่านด้วยน่ะค่ะ>>>>>>>>ยาวหน่อยน่ะค่ะ แต่ชัดเจนค่ะ

สวัสดีค่ะ ชื่ออุ๊ค่ะ คุ้นๆมั๊ยค่ะ แหะๆๆ หลังจากโดนพาดพิงมาเยอะเลยต้องขอออกมาอธิบายสักนิดสักหน่อย
    (แล้วแต่วิจารณญาณของแต่ละคนนะค่ะ ไม่จำเป็นต้องเชื่อ) ยังไงรบกวนมาตอบให้หมดตามที่หลายๆคน และอุ๊สงสัยด้วย เพราะการกระทำของคุณได้สร้างความสงสัยให้กับพวกเราอย่างมากมาย

และออกตัวอีกนิดนะคะ อุ๊ไม่ได้มีส่วนเกี่ยวข้องในการได้เงินของคุณนัทแม้แต่บาทเดียว มีแต่เสียค่ะ
    โอนเงินไปอีกต่างหาก นี่คือสิ่งที่คุณตอบแทนคนที่ช่วยเหลือคุณเหรอค่ะ  

เหนื่อยค่ะ เหนื่อยจนท้อ จนอยากลาออก ถ้าไม่มีใครเข้าใจ กลับไปก้นครัวเหมือนเดิมดีกว่า  แต่เพราะกำลังใจจากพี่ๆทุกๆน้องๆทุกคนในห้องนี้ มันเลยทำให้เราต้องสู้เพื่อที่จะให้คนเลวๆๆๆออกไปไงค่ะ

ขอบพระคุณมากๆน่ะค่ะที่เข้าใจ อุ๊ไม่ใช่คนดีอะไรแต่ไม่เคยขอใครกินค่ะ ไม่เคยใช้ความสงสารหลอกลวงใคร
    ขอบคุณที่ทำให้พี่น้องเราในห้องหมา รักกันมากขึ้นน่ะค่ะคุณนัท
    สิ่งที่คุณพยายามจะทำไม่สำเร็จหรอกค่ะ เพราะพวกเราฟังและคิดไม่ได้ให้ใครมาจูงจมูกค่ะ ไม่ใช่ใครพูดก็เชื่อ แต่ที่ทุกคนเชื่อ เพราะอะไรคุณนัทคิดเองน่ะค่ะ

(ตอบให้ตรงทีละคำถามเลยนะค่ะคนอื่นจะได้เข้าใจตรงกัน...)

(ขอโทษด้วยน่ะค่ะถ้าการเข้าใจทั้งหมดเป็นการเข้าใจคุณผิด แต่เพื่อแสดงความโปร่งใส
    กรุณานำทุกอย่างที่สงสัย มาแก้ข้อกล่าวหาน่ะค่ะ  เรื่องง่ายๆค่ะ ถ้าคุณมีหลักฐานมาชี้แจง เรื่องก็ไม่เปนแบบนี้หรอกค่ะ เกือบลืม
    ที่บอกว่าฉีดยาเด็กๆช่วยโพสค่ายาด้วยน่ะค่ะ ค่ารักษาเกี๋ยมอี๋ด้วย ใช้อะไรก็บอกให้ชัดๆค่ะ)

โดนพาดพิงจากกระทู้นี้ค่ะ ^0^

http://www.pantip.com/cafe/jatujak/topic/J7114864/J7114864.html#10

จากคุณ : Moo_Noi_Cm_Ja - [ 18 ต.ค. 51 19:28:44 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom