Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

โปรดช่วยหนูหน่อยนะคะ หนูอยากหายจากโรคขี้เรื้อนค่ะ

สวัสดีค่ะทุก ๆ คน หนูชื่อชาร์มมิ่งนะคะ แต่บางทีปาป๊า มามี๊ และ พี่สาวหนู ก็มักจะเรียกหนูว่า "หมูหวาน" ค่ะ...เนื่องจากหนูอ้วนและก็ตาหวานมาก ๆ...ปิ๊ง ปิ๊ง *_*

ตอนนี้หนูเริ่มเป็นขี้เรื้อนที่หลังของหนูค่ะ หนูไม่อยากเป็นเลย...มันคันมาก ๆ และก็ทำให้ผิวของหนูไม่สวยเลย หนูอยากหายค่ะ

พี่ ๆ ที่ใจดีทุก ๆ คน โปรดช่วยแนะนำวิธีรักษาให้กับหนูด้วยนะคะ >.<

แก้ไขเมื่อ 26 ต.ค. 51 02:27:18

จากคุณ : หมีน้อย Polar Bear - [ 26 ต.ค. 51 02:24:50 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom