Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

~หนาวนี้อยากได้ผ้าพันคอซักผืนค่ะ......รบกวนพี่ๆทุกท่านด้วยค่ะ~

วันนั้นเราไปซื้อของที่ตั้งฮั่วเส็งมาค่ะ

แล้วขณะที่ยืนเลือกไหมอยู่นั้น สายตาพลันไปเห็น!!!!

นั่น...นั่น...ผ้าพันคอ สวย...สวย...มั๊กมั๊ก

เลยถามพี่เค้าว่าถักยังไงคะ  พี่เค้าบอกว่าถักแบบดอกพิกุล

เราเลยรีบกลับมาหาในคลังกระทู้เก่า แล้วก็เจอค่ะ แต่!!!!!

มันเป็นแบบ4 กลีบ แต่ที่เราเห็นมันเป็น 6กลีบค่ะ

รบกวนท่านทั้งหลายช่วยสอนข้าน้อยทีเถิดค่าาาาา  ><

เฮ้อ กว่าจะเข้าเรื่องออกทะเลไปไกลเลย รบกวนด้วยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าจ้า

จากคุณ : ++ช้างลงรูปู++ - [ 28 ต.ค. 51 20:56:10 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com