Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

~~~จิบน้ำชาบ่ายวันศุกร์ ขอใช้กระทู้นี้ขอบคุณใครหลายๆคน ..มาคุยกันนะคะ ~~~[ใครอยากขอบคุณใครเชิญค่ะ]

สายๆวันนี้

บุรุษหน้าตาคุ้ยเคยในชุดสีกากี
    ขี่มอร์เตอร์ไซค์มาหย่อนอะไรบางอย่างในตู้แดงหน้าบ้าน

จดหมายค่ะ  จดหมายซองมาตรฐานของผู้หญิงตัวเล็กๆ (วัดจากตัวจุนยาย)
    เหมียวเหมียว แหง๋วแหง๋ว น้องจุ๋ม แม่พี่ก๊วย  ส่งจดหมายรักมาให้จุนยาย

อืมม ...วันนี้กาแฟอร่อยเป็นพิเศษ อ่านจดหมายน้อยไป ยิ้มไป

สี่ปีในห้องแมว สร้างความสุข และรอยยิ้มใหจุนยายเป็นระยะๆ
    สร้างมิติ และทำให้เห็นโลกอีกด้านที่มีอยู่จริง

จากจดหมายน้อยที่แบนรูปทุ่งนาสีทองมาด้วย
    ทำให้ย้อนระลึกถึง ความปรีดาที่ได้มาจากเพื่อนๆห้องแมว
    เลยอยากใช้กระทู้นี้ขอบคุณที่สร้างโลกที่สวยงามอีกด้าน
    ให้ครอบครัวเล็กของคนตัวโตๆ

มาคุยกันเถอะนะ มาบอกรักกัน มาขอบคุณกันด้วยหัวใจ

นี่ค่ะ จดหมายรักของวันนี้

จากคุณ : เช้านี้ยังมีเธอ - [ 31 ต.ค. 51 12:48:02 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com