Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

(- -') มือใหม่(สุดๆ)งานผ้า ขอถามค่ะ(รอบ2) มีภาพเน่าๆประกอบ(- -')

ขอรบกวนเพื่อนๆพี่ๆในห้องหน่อยนะคะ พอดีว่าเริ่มทำงานผ้าค่ะ
    ทำกระเป๋ามาก็หลายใบแล้วล่ะ(ใบจิ๋วๆทั้งนั้น) แต่ก็ประสบปัญหาที่เดิมๆค่ะ
    ยังไงถ้าท่านไหนทราบคำตอบ ก็รบกวนช่วยเหลือมือใหม่สุดๆ คนนี้ด้วยนะคะ^^
    มี4ข้อค่ะ

1.ผ้ากาวที่ใช้ทำกระเป๋าเป็นแบบไหนหรอคะ ลองดูของ pinn มันมี2แบบค่ะ
    เอารูปมาให้ดูค่ะ เบอร์ 1 หรือ เบอร์ 2 หรอคะ

จากคุณ : เบื่อมากมาย - [ 3 พ.ย. 51 19:42:15 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com