Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

**ขอข้อมูลเรื่องเห็ดโคนญี่ปุ่นหน่อยครับ**

สวัสดีครับ...ผมเองก็ไม่ค่อยที่จะมีความรู้เรื่องเกษตรกรสักเท่าไหร่เลยมาถามหาความรู้กับพี่ๆในนี้หน่อยนะครับ.....
    คือว่าอยากทราบว่าในการที่จะเริ่มต้นการเป็นเกษตร กับการเพาะพันธ์เห็ดโคนญี่ปุ่นนี่มันมีอัตราเสี่ยงมากไม๊ครับ ค่าใช้จ่ายในการที่จะลงทุนสูงหรือเปล่า
    แล้วเรื่องราคาในตลาดตอนนี้ดีเปล่าครับ สมควรที่จะเริ่มต้นไม๊ และอีกทั้งยังการดูแลรักษา การตลาด และอีกหลายๆอย่าง
    รบกวนพี่ๆให้คำแนะนำในการที่จะเพาะพันธ์เห็ดโคนญี่ปุ่นด้วยครับ...
    ขอขอบคุณล่วงหน้าครับผม......

จากคุณ : อีโวลูชั่น - [ 13 พ.ย. 51 13:15:21 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com